Kayan shafawa

Daki mai tsabta don masana'antar kayan kwalliya

A cikin masana'antar kayan shafawa, abubuwan muhalli kamar zafin jiki, tawali'u yana buƙatar kulawa don yin samfuran da suka dace da ingancin samfuran, dole ne a kula da waɗannan samfuran, tunda yana amfani da fatar ɗan adam, don haka ingancinsa dole ne ya kasance. cikakke, kowane ɗaki mai tsabta da muka tsara yana da kyau don biyan waɗannan buƙatun masu buƙata.Kare samfuran kayan kwalliya daga gurɓatawar ƙwayoyin cuta da ƙananan ƙwayoyin cuta yana da mahimmanci, don haka, mahimmancin yanayin da ba za a iya kula da shi sosai ba kamar wanda mai tsabta ya samar.Mun kuma fahimci yadda ƙirar ɗaki mai tsafta zai iya shafar lafiyar masu aiki kai tsaye ko yanayin da suke aiki a ciki.

Wajibi ne a bi azuzuwan tsafta da aka kayyade bisa ka'idojin ISO idan kuna cikin kasuwancin kera turare da kayan kwalliya.Akwai samfuran kwaskwarima da yawa waɗanda aka yi amfani da fasahohin ɗaki mai tsabta yayin aikin samarwa.

Sun hada da:

Turare, gami da ruwan bayan gida.

Kayan shafawa na likitanci, gami da tattarawar ampoule, abin rufe fuska da wanki.

Kula da kayan shafawa kamar tonics, cream da ruwaye.

Kayan kayan ado na ado waɗanda ke taɓa maƙarƙashiya ko fata kai tsaye, kamar mascara, concealer, kyalkyali akan lipsticks.

kayan shafawa1

Maganin ɗaki mai tsabta na Dersion don masana'antar kwaskwarima

1. Shigar da shi cikin sauri da sauƙi

Mun tsara dakin mu mai tsabta a matsayin tsari na zamani, wanda shine tsarin mu da asali na asali, kamar yadda tsarin tsarin da aka yi shi ne daga bangarori da aka riga aka tsara, don haka yana da tattalin arziki da sauƙi don haɗuwa da rarrabawa, don haka ajiye farashin abokin ciniki, barin su ƙarin kasafin kuɗi don kasuwancin su yana haɓaka, haka nan ɗakinmu mai tsabta yana da ƙimar sake yin amfani da shi na 98%, wanda ke nufin yana da alaƙa da muhalli, saboda wannan matsala ce mai mahimmanci ga mahaifiyarmu.

2. Kyakkyawan inganci da aiki

Wuraren tsaftar madaidaici suna amfani da raka'o'in tace fan na HEPA da ULPA don cire barbashi daga iska da kiyaye gurɓata zuwa mafi ƙarancin buƙata.DERSION yana ba da ɗakuna masu tsabta iri-iri da na'urorin haɗi masu tsabta waɗanda zasu iya taimaka wa ƙungiyar ku ta bi ka'idodin ISO, FDA, ko EU.Duk bangon mu mai laushi da tsaftataccen bangon bango sun hadu da ISO 8 zuwa ISO 3 ko Matsayi A zuwa Matsayin tsaftar iska.Tsabtace ɗakunan bangon mu mafita ne mai ƙarancin farashi don biyan buƙatun USP797.

Amfanin ɗakuna masu tsabta na zamani akan ɗakuna masu tsafta na gargajiya suna da yawa.Samun damar su, sauƙin shigarwa da kiyayewa, da kuma yin aiki akan lokaci ya sa su zama kyakkyawan zaɓi ga kamfanoni ko ƙungiyoyi waɗanda ke buƙatar yanayi mai tsabta don aiki nan da nan.A DERSION mun yi imani da ingancin samfuran mu masu tsabta da kuma sassaucin da suke bayarwa ga abokan cinikinmu.Don ƙarin bayani kan yadda waɗannan samfuran za su iya taimaka wa ƙungiyar ku don biyan bukatunta, duba bangonmu mai laushi da tsaftataccen ɗakunan ɗaki mai tsaftataccen bango.

kayan shafawa2