Halittu

Daki mai tsabta a masana'antar halitta

Wurin tsaftar halittu wuri ne da aka keɓe wanda aka dakatar da ƙananan ƙwayoyin cuta a cikin iska mai tsabta a cikin ɗaki mai ƙayyadadden ƙima.Ya fi sarrafa gurɓatar ƙwayoyin da aka dakatar da su (kwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta) a cikin iska.Raba zuwanazarin halittu tsabta dakinda tsabtataccen ɗaki mai aminci na halitta.

Dakin tsaftar halitta nau'in ɗaki ne mai tsafta da aka ƙera tare da tsaftataccen ƙa'idodin don tabbatar da cikakken yanayin da ake sarrafawa don binciken fasahar halittu.

Bukatun ɗaki mai tsabta na halitta

Saboda babban buƙatun yanayi a masana'antar nazarin halittu,Saboda babban matakin sophistication da ake buƙata, dole ne a sanya tsauraran ƙa'idodi don kula da mafi tsaftar muhalli daga inda za a gudanar da gwaji, haɓaka sabbin jiyya, ko gano sabbin mahadi.

Yawancin ɗakuna masu tsabta na halitta dole ne su bi ƙayyadaddun ɗaki mai tsabta na ISO 14644-1 a Class 5. Class 5 ana ɗaukar matsananciyar ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun abubuwa, Yawancin sauran ɗakuna masu tsabta sun faɗi ƙarƙashin ISO Class 7 ko 8. Matsakaicin matsakaicin iko sama da lamba da girman. .Matsayin canjin iska dole ne ya faru akai-akai don tsaftacewa tare da ɓangarorin ƙwayoyin cuta da daidaitawa don wasu abubuwan muhalli kamar zazzabi da zafi.

A halin yanzu, ISO Class 5 dole ne ya yi duk abubuwan da ke sama zuwa babban mataki.Suna ba da izinin iyakar 3,520 barbashi 5 um ko mafi girma, kuma suna buƙatar canje-canjen iska da yawa a cikin sa'a, laminar yana buƙatar aiki a saurin iska na ƙafa 40-80 / min.

Halittu2

Tsabtace ɗakuna suna da mahimmanci a cikin ilimin halitta

Dakunan tsabta na halittu suna da matukar bukata a masana'antar halittu, dakunan tsabta na halittu suna taka muhimmiyar rawa a cikin binciken kimiyyar halittu, tabbatar da cewa bayanan kimiyya suna da aminci kuma ba su da ra'ayin gurɓatawa, Bugu da ƙari, a cikin wuraren fasahar halittu, waɗannan ɗakuna masu tsabta suna taimakawa tabbatar da ingancin samfur.

Dersion nazarin halittu tsabta dakin

1. SAUQI DA SAUKI

Mafi bayyananne fa'idar ɗakunan tsaftataccen ɗakuna shine cewa suna da sauƙi da sauri don shigarwa.Ba dole ba ne a gina su daga karce kuma ba za su rushe aikinku da makonni ko watanni na lokacin gini ba.An yi su ne daga fale-falen da aka riga aka yi da su, don haka ana iya saita su cikin kwanaki ko makonni.Ta zaɓar ɗaki mai tsabta na zamani na DERSION, ƙungiyar ku na iya guje wa jinkiri kuma fara amfani da ɗaki mai tsabta kusan nan da nan.

Menene ƙari, ƙirar haƙƙin mallaka na DERSION yana sauƙaƙa haɗawa ko tarwatsa ɗakunan ɗakunanmu masu tsabta da kuma tattalin arziƙi don ƙara musu.Wannan yana nufin abokan cinikinmu suna da sassauci don ƙarawa, ko ragi daga, tsaftataccen ɗakinsu da aka saita yayin da bukatun ƙungiyarsu ke canzawa.Saboda dakunan mu masu tsafta ba tsattsauran ra'ayi ba ne, ba su da tsada don siye da ƙarancin kulawa.

1. KYAUTA KYAUTA

Dakuna masu tsafta na yau da kullun suna amfani da raka'o'in tace fan na HEPA da ULPA don cire barbashi daga iska da kiyaye gurɓata zuwa mafi ƙarancin buƙata.DERSION yana ba da ɗakuna masu tsabta iri-iri da na'urorin haɗi masu tsabta waɗanda za su iya taimaka wa ƙungiyar ku ta bi ka'idodin ISO, FDA, ko EU.Duk bangon mu mai laushi da tsaftataccen ɗakuna masu tsafta sun haɗu da ISO 8 zuwa ISO 3 ko Matsayi A zuwa Matsayin tsaftar iska.Tsaftataccen ɗakunanmu masu tsaftataccen bango shine mafi ƙarancin farashi don biyan buƙatun USP797.

Amfanin ɗakuna masu tsabta na zamani akan ɗakuna masu tsafta na gargajiya suna da yawa.Samun damar su, sauƙin shigarwa da kiyayewa, da kuma aiki akan lokaci ya sa su zama kyakkyawan zaɓi ga kamfanoni ko ƙungiyoyi waɗanda ke buƙatar yanayin ɗaki mai tsabta don yin aiki nan da nan.A DERSION mun yi imani da ingancin samfuran ɗakinmu mai tsabta da sassaucin da suke bayarwa ga abokan cinikinmu.Don ƙarin bayani kan yadda waɗannan samfuran za su iya taimaka wa ƙungiyar ku don biyan bukatunta, duba bangonmu mai laushi da tsaftataccen ɗakunan ɗaki mai tsaftataccen bango.

Halittu 1